2004-2005 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 26 | 20 | 5 | 1 | 48 | 10 | 38 | 77% | 19% | 4% | 1.85 | 0.38 | 65 |
| Đội nhà | 15 | 11 | 4 | 0 | 28 | 5 | 23 | 73% | 27% | 0% | 1.87 | 0.33 | 37 |
| Đội khách | 11 | 9 | 1 | 1 | 20 | 5 | 15 | 82% | 9% | 9% | 1.82 | 0.45 | 28 |
2021-2022 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 21 | 11 | 6 | 76 | 33 | 43 | 55% | 29% | 16% | 2 | 0.87 | 74 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 7 | 3 | 37 | 22 | 15 | 47% | 37% | 16% | 1.95 | 1.16 | 34 |
| Đội khách | 19 | 12 | 4 | 3 | 39 | 11 | 28 | 63% | 21% | 16% | 2.05 | 0.58 | 40 |
2003-2004 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 37 | 23 | 7 | 7 | 66 | 30 | 36 | 62% | 19% | 19% | 1.78 | 0.81 | 76 |
| Đội nhà | 18 | 11 | 4 | 3 | 33 | 13 | 20 | 61% | 22% | 17% | 1.83 | 0.72 | 37 |
| Đội khách | 19 | 12 | 3 | 4 | 33 | 17 | 16 | 63% | 16% | 21% | 1.74 | 0.89 | 39 |
2005-2006 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 29 | 23 | 2 | 4 | 56 | 14 | 42 | 79% | 7% | 14% | 1.93 | 0.48 | 71 |
| Đội nhà | 15 | 15 | 0 | 0 | 37 | 6 | 31 | 100% | 0% | 0% | 2.47 | 0.4 | 45 |
| Đội khách | 14 | 8 | 2 | 4 | 19 | 8 | 11 | 57% | 14% | 29% | 1.36 | 0.57 | 26 |
2006-2007 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 34 | 21 | 10 | 3 | 58 | 22 | 36 | 62% | 29% | 9% | 1.71 | 0.65 | 73 |
| Đội nhà | 16 | 10 | 6 | 0 | 33 | 9 | 24 | 63% | 38% | 0% | 2.06 | 0.56 | 36 |
| Đội khách | 18 | 11 | 4 | 3 | 25 | 13 | 12 | 61% | 22% | 17% | 1.39 | 0.72 | 37 |
2007-2008 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 25 | 10 | 3 | 65 | 26 | 39 | 66% | 26% | 8% | 1.71 | 0.68 | 85 |
| Đội nhà | 19 | 12 | 7 | 0 | 36 | 13 | 23 | 63% | 37% | 0% | 1.89 | 0.68 | 43 |
| Đội khách | 19 | 13 | 3 | 3 | 29 | 13 | 16 | 68% | 16% | 16% | 1.53 | 0.68 | 42 |
2008-2009 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 25 | 8 | 5 | 68 | 24 | 44 | 66% | 21% | 13% | 1.79 | 0.63 | 83 |
| Đội nhà | 19 | 11 | 6 | 2 | 33 | 12 | 21 | 58% | 32% | 11% | 1.74 | 0.63 | 39 |
| Đội khách | 19 | 14 | 2 | 3 | 35 | 12 | 23 | 74% | 11% | 16% | 1.84 | 0.63 | 44 |
2009-2010 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 27 | 5 | 6 | 103 | 32 | 71 | 71% | 13% | 16% | 2.71 | 0.84 | 86 |
| Đội nhà | 19 | 17 | 1 | 1 | 68 | 14 | 54 | 89% | 5% | 5% | 3.58 | 0.74 | 52 |
| Đội khách | 19 | 10 | 4 | 5 | 35 | 18 | 17 | 53% | 21% | 26% | 1.84 | 0.95 | 34 |
2010-2011 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 21 | 8 | 9 | 69 | 33 | 36 | 55% | 21% | 24% | 1.82 | 0.87 | 71 |
| Đội nhà | 19 | 14 | 3 | 2 | 39 | 13 | 26 | 74% | 16% | 11% | 2.05 | 0.68 | 45 |
| Đội khách | 19 | 7 | 5 | 7 | 30 | 20 | 10 | 37% | 26% | 37% | 1.58 | 1.05 | 26 |
2011-2012 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 18 | 10 | 10 | 65 | 46 | 19 | 47% | 26% | 26% | 1.71 | 1.21 | 64 |
| Đội nhà | 19 | 12 | 3 | 4 | 41 | 24 | 17 | 63% | 16% | 21% | 2.16 | 1.26 | 39 |
| Đội khách | 19 | 6 | 7 | 6 | 24 | 22 | 2 | 32% | 37% | 32% | 1.26 | 1.16 | 25 |
2012-2013 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 22 | 9 | 7 | 75 | 39 | 36 | 58% | 24% | 18% | 1.97 | 1.03 | 75 |
| Đội nhà | 19 | 12 | 5 | 2 | 41 | 16 | 25 | 63% | 26% | 11% | 2.16 | 0.84 | 41 |
| Đội khách | 19 | 10 | 4 | 5 | 34 | 23 | 11 | 53% | 21% | 26% | 1.79 | 1.21 | 34 |
2013-2014 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 25 | 7 | 6 | 71 | 27 | 44 | 66% | 18% | 16% | 1.87 | 0.71 | 82 |
| Đội nhà | 19 | 15 | 3 | 1 | 43 | 11 | 32 | 79% | 16% | 5% | 2.26 | 0.58 | 48 |
| Đội khách | 19 | 10 | 4 | 5 | 28 | 16 | 12 | 53% | 21% | 26% | 1.47 | 0.84 | 34 |
2014-2015 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 26 | 9 | 3 | 73 | 32 | 41 | 68% | 24% | 8% | 1.92 | 0.84 | 87 |
| Đội nhà | 19 | 15 | 4 | 0 | 36 | 9 | 27 | 79% | 21% | 0% | 1.89 | 0.47 | 49 |
| Đội khách | 19 | 11 | 5 | 3 | 37 | 23 | 14 | 58% | 26% | 16% | 1.95 | 1.21 | 38 |
2015-2016 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 12 | 14 | 12 | 59 | 53 | 6 | 32% | 37% | 32% | 1.55 | 1.39 | 50 |
| Đội nhà | 19 | 5 | 9 | 5 | 32 | 30 | 2 | 26% | 47% | 26% | 1.68 | 1.58 | 24 |
| Đội khách | 19 | 7 | 5 | 7 | 27 | 23 | 4 | 37% | 26% | 37% | 1.42 | 1.21 | 26 |
2016-2017 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 30 | 3 | 5 | 85 | 33 | 52 | 79% | 8% | 13% | 2.24 | 0.87 | 93 |
| Đội nhà | 19 | 17 | 0 | 2 | 55 | 17 | 38 | 89% | 0% | 11% | 2.89 | 0.89 | 51 |
| Đội khách | 19 | 13 | 3 | 3 | 30 | 16 | 14 | 68% | 16% | 16% | 1.58 | 0.84 | 42 |
2017-2018 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 21 | 7 | 10 | 62 | 38 | 24 | 55% | 18% | 26% | 1.63 | 1 | 70 |
| Đội nhà | 19 | 11 | 4 | 4 | 30 | 16 | 14 | 58% | 21% | 21% | 1.58 | 0.84 | 37 |
| Đội khách | 19 | 10 | 3 | 6 | 32 | 22 | 10 | 53% | 16% | 32% | 1.68 | 1.16 | 33 |
2018-2019 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 21 | 9 | 8 | 63 | 39 | 24 | 55% | 24% | 21% | 1.66 | 1.03 | 72 |
| Đội nhà | 19 | 12 | 6 | 1 | 39 | 12 | 27 | 63% | 32% | 5% | 2.05 | 0.63 | 42 |
| Đội khách | 19 | 9 | 3 | 7 | 24 | 27 | -3 | 47% | 16% | 37% | 1.26 | 1.42 | 30 |
2019-2020 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 20 | 6 | 12 | 69 | 54 | 15 | 53% | 16% | 32% | 1.82 | 1.42 | 66 |
| Đội nhà | 19 | 11 | 3 | 5 | 30 | 16 | 14 | 58% | 16% | 26% | 1.58 | 0.84 | 36 |
| Đội khách | 19 | 9 | 3 | 7 | 39 | 38 | 1 | 47% | 16% | 37% | 2.05 | 2 | 30 |
2020-2021 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 19 | 10 | 9 | 58 | 36 | 22 | 50% | 26% | 24% | 1.53 | 0.95 | 67 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 6 | 4 | 31 | 18 | 13 | 47% | 32% | 21% | 1.63 | 0.95 | 33 |
| Đội khách | 19 | 10 | 4 | 5 | 27 | 18 | 9 | 53% | 21% | 26% | 1.42 | 0.95 | 34 |
2022-2023 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 11 | 11 | 16 | 38 | 47 | -9 | 29% | 29% | 42% | 1 | 1.24 | 44 |
| Đội nhà | 19 | 6 | 7 | 6 | 20 | 19 | 1 | 32% | 37% | 32% | 1.05 | 1 | 25 |
| Đội khách | 19 | 5 | 4 | 10 | 18 | 28 | -10 | 26% | 21% | 53% | 0.95 | 1.47 | 19 |
2023-2024 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 18 | 9 | 11 | 77 | 63 | 14 | 47% | 24% | 29% | 2.03 | 1.66 | 63 |
| Đội nhà | 19 | 11 | 4 | 4 | 44 | 26 | 18 | 58% | 21% | 21% | 2.32 | 1.37 | 37 |
| Đội khách | 19 | 7 | 5 | 7 | 33 | 37 | -4 | 37% | 26% | 37% | 1.74 | 1.95 | 26 |
2024-2025 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 37 | 19 | 9 | 9 | 62 | 42 | 20 | 51% | 24% | 24% | 1.68 | 1.14 | 66 |
| Đội nhà | 18 | 11 | 5 | 2 | 33 | 17 | 16 | 61% | 28% | 11% | 1.83 | 0.94 | 38 |
| Đội khách | 19 | 8 | 4 | 7 | 29 | 25 | 4 | 42% | 21% | 37% | 1.53 | 1.32 | 28 |
2025-2026 ENG PR Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 14 | 10 | 14 | 58 | 52 | 6 | 37% | 26% | 37% | 1.53 | 1.37 | 52 |
| Đội nhà | 19 | 7 | 5 | 7 | 26 | 25 | 1 | 37% | 26% | 37% | 1.37 | 1.32 | 26 |
| Đội khách | 19 | 7 | 5 | 7 | 32 | 27 | 5 | 37% | 26% | 37% | 1.68 | 1.42 | 26 |