2004-2005 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 14 | 6 | 3 | 5 | 20 | 21 | -1 | 43% | 21% | 36% | 1.43 | 1.5 | 21 |
| Đội nhà | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 10 | -1 | 43% | 14% | 43% | 1.29 | 1.43 | 10 |
| Đội khách | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 11 | 0 | 43% | 29% | 29% | 1.57 | 1.57 | 11 |
2021-2022 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 24 | 8 | 4 | 12 | 44 | 52 | -8 | 33% | 17% | 50% | 1.83 | 2.17 | 28 |
| Đội nhà | 11 | 5 | 3 | 3 | 29 | 22 | 7 | 45% | 27% | 27% | 2.64 | 2 | 18 |
| Đội khách | 13 | 3 | 1 | 9 | 15 | 30 | -15 | 23% | 8% | 69% | 1.15 | 2.31 | 10 |
2005-2006 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 19 | 6 | 6 | 7 | 32 | 35 | -3 | 32% | 32% | 37% | 1.68 | 1.84 | 24 |
| Đội nhà | 10 | 4 | 4 | 2 | 21 | 17 | 4 | 40% | 40% | 20% | 2.1 | 1.7 | 16 |
| Đội khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 11 | 18 | -7 | 22% | 22% | 56% | 1.22 | 2 | 8 |
2006-2007 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 34 | 12 | 10 | 12 | 56 | 50 | 6 | 35% | 29% | 35% | 1.65 | 1.47 | 46 |
| Đội nhà | 17 | 8 | 5 | 4 | 32 | 19 | 13 | 47% | 29% | 24% | 1.88 | 1.12 | 29 |
| Đội khách | 17 | 4 | 5 | 8 | 24 | 31 | -7 | 24% | 29% | 47% | 1.41 | 1.82 | 17 |
2007-2008 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 34 | 20 | 8 | 6 | 63 | 34 | 29 | 59% | 24% | 18% | 1.85 | 1 | 68 |
| Đội nhà | 17 | 13 | 3 | 1 | 36 | 11 | 25 | 76% | 18% | 6% | 2.12 | 0.65 | 42 |
| Đội khách | 17 | 7 | 5 | 5 | 27 | 23 | 4 | 41% | 29% | 29% | 1.59 | 1.35 | 26 |
2008-2009 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 30 | 14 | 9 | 7 | 41 | 25 | 16 | 47% | 30% | 23% | 1.37 | 0.83 | 51 |
| Đội nhà | 15 | 8 | 3 | 4 | 25 | 14 | 11 | 53% | 20% | 27% | 1.67 | 0.93 | 27 |
| Đội khách | 15 | 6 | 6 | 3 | 16 | 11 | 5 | 40% | 40% | 20% | 1.07 | 0.73 | 24 |
2009-2010 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 30 | 11 | 12 | 7 | 44 | 37 | 7 | 37% | 40% | 23% | 1.47 | 1.23 | 45 |
| Đội nhà | 15 | 4 | 9 | 2 | 25 | 19 | 6 | 27% | 60% | 13% | 1.67 | 1.27 | 21 |
| Đội khách | 15 | 7 | 3 | 5 | 19 | 18 | 1 | 47% | 20% | 33% | 1.27 | 1.2 | 24 |
2010-2011 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 30 | 14 | 4 | 12 | 45 | 42 | 3 | 47% | 13% | 40% | 1.5 | 1.4 | 46 |
| Đội nhà | 15 | 9 | 2 | 4 | 25 | 20 | 5 | 60% | 13% | 27% | 1.67 | 1.33 | 29 |
| Đội khách | 15 | 5 | 2 | 8 | 20 | 22 | -2 | 33% | 13% | 53% | 1.33 | 1.47 | 17 |
2011-2012 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 30 | 12 | 10 | 8 | 59 | 41 | 18 | 40% | 33% | 27% | 1.97 | 1.37 | 46 |
| Đội nhà | 15 | 6 | 6 | 3 | 29 | 18 | 11 | 40% | 40% | 20% | 1.93 | 1.2 | 24 |
| Đội khách | 15 | 6 | 4 | 5 | 30 | 23 | 7 | 40% | 27% | 33% | 2 | 1.53 | 22 |
2012-2013 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 15 | 6 | 15 | 59 | 63 | -4 | 42% | 17% | 42% | 1.64 | 1.75 | 51 |
| Đội nhà | 18 | 6 | 3 | 9 | 26 | 23 | 3 | 33% | 17% | 50% | 1.44 | 1.28 | 21 |
| Đội khách | 18 | 9 | 3 | 6 | 33 | 40 | -7 | 50% | 17% | 33% | 1.83 | 2.22 | 30 |
2013-2014 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 18 | 9 | 9 | 74 | 45 | 29 | 50% | 25% | 25% | 2.06 | 1.25 | 63 |
| Đội nhà | 18 | 10 | 3 | 5 | 41 | 24 | 17 | 56% | 17% | 28% | 2.28 | 1.33 | 33 |
| Đội khách | 18 | 8 | 6 | 4 | 33 | 21 | 12 | 44% | 33% | 22% | 1.83 | 1.17 | 30 |
2014-2015 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 9 | 10 | 17 | 47 | 63 | -16 | 25% | 28% | 47% | 1.31 | 1.75 | 37 |
| Đội nhà | 18 | 5 | 5 | 8 | 30 | 32 | -2 | 28% | 28% | 44% | 1.67 | 1.78 | 20 |
| Đội khách | 18 | 4 | 5 | 9 | 17 | 31 | -14 | 22% | 28% | 50% | 0.94 | 1.72 | 17 |
2015-2016 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 35 | 15 | 11 | 9 | 62 | 50 | 12 | 43% | 31% | 26% | 1.77 | 1.43 | 56 |
| Đội nhà | 18 | 10 | 6 | 2 | 39 | 23 | 16 | 56% | 33% | 11% | 2.17 | 1.28 | 36 |
| Đội khách | 17 | 5 | 5 | 7 | 23 | 27 | -4 | 29% | 29% | 41% | 1.35 | 1.59 | 20 |
2016-2017 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 10 | 7 | 19 | 35 | 58 | -23 | 28% | 19% | 53% | 0.97 | 1.61 | 37 |
| Đội nhà | 18 | 5 | 5 | 8 | 17 | 28 | -11 | 28% | 28% | 44% | 0.94 | 1.56 | 20 |
| Đội khách | 18 | 5 | 2 | 11 | 18 | 30 | -12 | 28% | 11% | 61% | 1 | 1.67 | 17 |
2017-2018 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 9 | 12 | 15 | 40 | 50 | -10 | 25% | 33% | 42% | 1.11 | 1.39 | 39 |
| Đội nhà | 18 | 6 | 3 | 9 | 19 | 22 | -3 | 33% | 17% | 50% | 1.06 | 1.22 | 21 |
| Đội khách | 18 | 3 | 9 | 6 | 21 | 28 | -7 | 17% | 50% | 33% | 1.17 | 1.56 | 18 |
2018-2019 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 10 | 12 | 14 | 33 | 47 | -14 | 28% | 33% | 39% | 0.92 | 1.31 | 42 |
| Đội nhà | 18 | 6 | 7 | 5 | 20 | 20 | 0 | 33% | 39% | 28% | 1.11 | 1.11 | 25 |
| Đội khách | 18 | 4 | 5 | 9 | 13 | 27 | -14 | 22% | 28% | 50% | 0.72 | 1.5 | 17 |
2019-2020 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 14 | 7 | 15 | 60 | 61 | -1 | 39% | 19% | 42% | 1.67 | 1.69 | 49 |
| Đội nhà | 18 | 9 | 5 | 4 | 34 | 19 | 15 | 50% | 28% | 22% | 1.89 | 1.06 | 32 |
| Đội khách | 18 | 5 | 2 | 11 | 26 | 42 | -16 | 28% | 11% | 61% | 1.44 | 2.33 | 17 |
2020-2021 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 10 | 9 | 17 | 43 | 52 | -9 | 28% | 25% | 47% | 1.19 | 1.44 | 39 |
| Đội nhà | 18 | 8 | 5 | 5 | 28 | 19 | 9 | 44% | 28% | 28% | 1.56 | 1.06 | 29 |
| Đội khách | 18 | 2 | 4 | 12 | 15 | 33 | -18 | 11% | 22% | 67% | 0.83 | 1.83 | 10 |
2022-2023 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 16 | 8 | 12 | 62 | 52 | 10 | 44% | 22% | 33% | 1.72 | 1.44 | 56 |
| Đội nhà | 18 | 11 | 2 | 5 | 39 | 20 | 19 | 61% | 11% | 28% | 2.17 | 1.11 | 35 |
| Đội khách | 18 | 5 | 6 | 7 | 23 | 32 | -9 | 28% | 33% | 39% | 1.28 | 1.78 | 21 |
2023-2024 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 11 | 11 | 14 | 48 | 52 | -4 | 31% | 31% | 39% | 1.33 | 1.44 | 44 |
| Đội nhà | 18 | 7 | 5 | 6 | 20 | 21 | -1 | 39% | 28% | 33% | 1.11 | 1.17 | 26 |
| Đội khách | 18 | 4 | 6 | 8 | 28 | 31 | -3 | 22% | 33% | 44% | 1.56 | 1.72 | 18 |
2024-2025 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 13 | 11 | 12 | 58 | 57 | 1 | 36% | 31% | 33% | 1.61 | 1.58 | 50 |
| Đội nhà | 18 | 5 | 8 | 5 | 27 | 28 | -1 | 28% | 44% | 28% | 1.5 | 1.56 | 23 |
| Đội khách | 18 | 8 | 3 | 7 | 31 | 29 | 2 | 44% | 17% | 39% | 1.72 | 1.61 | 27 |
2025-2026 SUI D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 36 | 10 | 10 | 16 | 39 | 55 | -16 | 28% | 28% | 44% | 1.08 | 1.53 | 40 |
| Đội nhà | 18 | 5 | 5 | 8 | 21 | 29 | -8 | 28% | 28% | 44% | 1.17 | 1.61 | 20 |
| Đội khách | 18 | 5 | 5 | 8 | 18 | 26 | -8 | 28% | 28% | 44% | 1 | 1.44 | 20 |