2004-2005 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 19 | 9 | 6 | 4 | 30 | 21 | 9 | 47% | 32% | 21% | 1.58 | 1.11 | 33 |
| Đội nhà | 12 | 8 | 2 | 2 | 23 | 14 | 9 | 67% | 17% | 17% | 1.92 | 1.17 | 26 |
| Đội khách | 7 | 1 | 4 | 2 | 7 | 7 | 0 | 14% | 57% | 29% | 1 | 1 | 7 |
2021-2022 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 26 | 14 | 5 | 7 | 47 | 30 | 17 | 54% | 19% | 27% | 1.81 | 1.15 | 47 |
| Đội nhà | 13 | 7 | 2 | 4 | 25 | 15 | 10 | 54% | 15% | 31% | 1.92 | 1.15 | 23 |
| Đội khách | 13 | 7 | 3 | 3 | 22 | 15 | 7 | 54% | 23% | 23% | 1.69 | 1.15 | 24 |
2003-2004 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 23 | 10 | 7 | 6 | 31 | 22 | 9 | 43% | 30% | 26% | 1.35 | 0.96 | 37 |
| Đội nhà | 11 | 4 | 5 | 2 | 15 | 11 | 4 | 36% | 45% | 18% | 1.36 | 1 | 17 |
| Đội khách | 12 | 6 | 2 | 4 | 16 | 11 | 5 | 50% | 17% | 33% | 1.33 | 0.92 | 20 |
2005-2006 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 32 | 8 | 12 | 12 | 31 | 44 | -13 | 25% | 38% | 38% | 0.97 | 1.38 | 36 |
| Đội nhà | 16 | 6 | 5 | 5 | 17 | 17 | 0 | 38% | 31% | 31% | 1.06 | 1.06 | 23 |
| Đội khách | 16 | 2 | 7 | 7 | 14 | 27 | -13 | 13% | 44% | 44% | 0.88 | 1.69 | 13 |
2006-2007 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 37 | 7 | 16 | 14 | 34 | 49 | -15 | 19% | 43% | 38% | 0.92 | 1.32 | 37 |
| Đội nhà | 19 | 4 | 9 | 6 | 17 | 22 | -5 | 21% | 47% | 32% | 0.89 | 1.16 | 21 |
| Đội khách | 18 | 3 | 7 | 8 | 17 | 27 | -10 | 17% | 39% | 44% | 0.94 | 1.5 | 16 |
2007-2008 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 12 | 11 | 15 | 45 | 51 | -6 | 32% | 29% | 39% | 1.18 | 1.34 | 47 |
| Đội nhà | 19 | 7 | 4 | 8 | 27 | 26 | 1 | 37% | 21% | 42% | 1.42 | 1.37 | 25 |
| Đội khách | 19 | 5 | 7 | 7 | 18 | 25 | -7 | 26% | 37% | 37% | 0.95 | 1.32 | 22 |
2008-2009 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 10 | 12 | 16 | 51 | 58 | -7 | 26% | 32% | 42% | 1.34 | 1.53 | 42 |
| Đội nhà | 19 | 4 | 8 | 7 | 24 | 25 | -1 | 21% | 42% | 37% | 1.26 | 1.32 | 20 |
| Đội khách | 19 | 6 | 4 | 9 | 27 | 33 | -6 | 32% | 21% | 47% | 1.42 | 1.74 | 22 |
2011-2012 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 13 | 8 | 17 | 47 | 56 | -9 | 34% | 21% | 45% | 1.24 | 1.47 | 47 |
| Đội nhà | 19 | 7 | 7 | 5 | 28 | 25 | 3 | 37% | 37% | 26% | 1.47 | 1.32 | 28 |
| Đội khách | 19 | 6 | 1 | 12 | 19 | 31 | -12 | 32% | 5% | 63% | 1 | 1.63 | 19 |
2012-2013 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 16 | 8 | 14 | 57 | 56 | 1 | 42% | 21% | 37% | 1.5 | 1.47 | 56 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 5 | 5 | 28 | 18 | 10 | 47% | 26% | 26% | 1.47 | 0.95 | 32 |
| Đội khách | 19 | 7 | 3 | 9 | 29 | 38 | -9 | 37% | 16% | 47% | 1.53 | 2 | 24 |
2013-2014 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 6 | 7 | 25 | 36 | 78 | -42 | 16% | 18% | 66% | 0.95 | 2.05 | 25 |
| Đội nhà | 19 | 5 | 3 | 11 | 19 | 31 | -12 | 26% | 16% | 58% | 1 | 1.63 | 18 |
| Đội khách | 19 | 1 | 4 | 14 | 17 | 47 | -30 | 5% | 21% | 74% | 0.89 | 2.47 | 7 |
2015-2016 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 11 | 12 | 15 | 34 | 52 | -18 | 29% | 32% | 39% | 0.89 | 1.37 | 45 |
| Đội nhà | 19 | 6 | 6 | 7 | 17 | 23 | -6 | 32% | 32% | 37% | 0.89 | 1.21 | 24 |
| Đội khách | 19 | 5 | 6 | 8 | 17 | 29 | -12 | 26% | 32% | 42% | 0.89 | 1.53 | 21 |
2016-2017 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 10 | 9 | 19 | 41 | 64 | -23 | 26% | 24% | 50% | 1.08 | 1.68 | 39 |
| Đội nhà | 19 | 6 | 7 | 6 | 22 | 24 | -2 | 32% | 37% | 32% | 1.16 | 1.26 | 25 |
| Đội khách | 19 | 4 | 2 | 13 | 19 | 40 | -21 | 21% | 11% | 68% | 1 | 2.11 | 14 |
2017-2018 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 18 | 6 | 14 | 60 | 61 | -1 | 47% | 16% | 37% | 1.58 | 1.61 | 60 |
| Đội nhà | 19 | 10 | 4 | 5 | 35 | 31 | 4 | 53% | 21% | 26% | 1.84 | 1.63 | 34 |
| Đội khách | 19 | 8 | 2 | 9 | 25 | 30 | -5 | 42% | 11% | 47% | 1.32 | 1.58 | 26 |
2018-2019 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 14 | 8 | 16 | 44 | 52 | -8 | 37% | 21% | 42% | 1.16 | 1.37 | 50 |
| Đội nhà | 19 | 8 | 5 | 6 | 25 | 26 | -1 | 42% | 26% | 32% | 1.32 | 1.37 | 29 |
| Đội khách | 19 | 6 | 3 | 10 | 19 | 26 | -7 | 32% | 16% | 53% | 1 | 1.37 | 21 |
2019-2020 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 10 | 11 | 17 | 48 | 60 | -12 | 26% | 29% | 45% | 1.26 | 1.58 | 41 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 4 | 6 | 34 | 27 | 7 | 47% | 21% | 32% | 1.79 | 1.42 | 31 |
| Đội khách | 19 | 1 | 7 | 11 | 14 | 33 | -19 | 5% | 37% | 58% | 0.74 | 1.74 | 10 |
2020-2021 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 17 | 10 | 11 | 50 | 50 | 0 | 45% | 26% | 29% | 1.32 | 1.32 | 61 |
| Đội nhà | 19 | 10 | 5 | 4 | 27 | 21 | 6 | 53% | 26% | 21% | 1.42 | 1.11 | 35 |
| Đội khách | 19 | 7 | 5 | 7 | 23 | 29 | -6 | 37% | 26% | 37% | 1.21 | 1.53 | 26 |
2022-2023 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 17 | 9 | 12 | 46 | 41 | 5 | 45% | 24% | 32% | 1.21 | 1.08 | 60 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 5 | 5 | 26 | 18 | 8 | 47% | 26% | 26% | 1.37 | 0.95 | 32 |
| Đội khách | 19 | 8 | 4 | 7 | 20 | 23 | -3 | 42% | 21% | 37% | 1.05 | 1.21 | 28 |
2023-2024 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 14 | 15 | 9 | 48 | 45 | 3 | 37% | 39% | 24% | 1.26 | 1.18 | 57 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 7 | 3 | 27 | 19 | 8 | 47% | 37% | 16% | 1.42 | 1 | 34 |
| Đội khách | 19 | 5 | 8 | 6 | 21 | 26 | -5 | 26% | 42% | 32% | 1.11 | 1.37 | 23 |
2024-2025 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 37 | 15 | 12 | 10 | 55 | 49 | 6 | 41% | 32% | 27% | 1.49 | 1.32 | 57 |
| Đội nhà | 19 | 9 | 7 | 3 | 32 | 21 | 11 | 47% | 37% | 16% | 1.68 | 1.11 | 34 |
| Đội khách | 18 | 6 | 5 | 7 | 23 | 28 | -5 | 33% | 28% | 39% | 1.28 | 1.56 | 23 |
2025-2026 SPA D1 Thống kê điểm giải đấu
| Số trận | Thắng | Hòa | Bại | BT | BB | HS | Thắng% | Hòa% | Bại% | Avg BT | Avg BB | Điểm |
| Tất cả | 38 | 15 | 15 | 8 | 59 | 48 | 11 | 39% | 39% | 21% | 1.55 | 1.26 | 60 |
| Đội nhà | 19 | 10 | 6 | 3 | 34 | 19 | 15 | 53% | 32% | 16% | 1.79 | 1 | 36 |
| Đội khách | 19 | 5 | 9 | 5 | 25 | 29 | -4 | 26% | 47% | 26% | 1.32 | 1.53 | 24 |